Lịch Thi Đấu Bóng Đá 24h - LTĐ mới nhất

  • Ngoại Hạng Anh
  • 20:00 - 14/08
    Nottingham Forest
    vs
    West Ham United
  • 22:30 - 14/08
    Chelsea
    vs
    Tottenham Hotspur
  • La Liga
  • 22:30 - 14/08
    Cadiz
    vs
    Real Sociedad
  • 00:30 - 15/08
    Valencia
    vs
    Girona
  • 03:00 - 15/08
    Almeria
    vs
    Real Madrid
  • Bundesliga
  • 20:30 - 14/08
    FSV Mainz 05
    vs
    Union Berlin
  • 22:30 - 14/08
    Bayern Munchen
    vs
    VfL Wolfsburg
  • Serie A
  • 23:30 - 14/08
    Lazio
    vs
    Bologna
  • 23:30 - 14/08
    Fiorentina
    vs
    Cremonese
  • 01:45 - 15/08
    Salernitana
    vs
    AS Roma
  • 01:45 - 15/08
    Spezia
    vs
    Empoli
  • Ligue 1
  • 20:00 - 14/08
    Ajaccio
    vs
    Lens
  • 20:00 - 14/08
    Reims
    vs
    Clermont
  • 20:00 - 14/08
    Troyes
    vs
    Toulouse
  • 20:00 - 14/08
    AJ Auxerre
    vs
    Angers
  • 22:05 - 14/08
    Nice
    vs
    Strasbourg
  • 01:45 - 15/08
    Stade Brestois
    vs
    Marseille
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 21:30 - 14/08
    Boavista FC
    vs
    Santa Clara
  • 00:00 - 15/08
    Vizela
    vs
    FC Porto
  • 02:30 - 15/08
    Vitoria Guimaraes
    vs
    Estoril
  • V League
  • 17:00 - 14/08
    SHB Da Nang
    vs
    Viettel FC
  • 19:15 - 14/08
    T T Hanoi
    vs
    Hoang Anh Gia Lai
  • VĐQG Hà Lan
  • 17:15 - 14/08
    Volendam
    vs
    NEC Nijmegen
  • 19:30 - 14/08
    AFC Ajax
    vs
    Groningen
  • 19:30 - 14/08
    FC Twente Enschede
    vs
    Fortuna Sittard
  • 21:45 - 14/08
    Sparta Rotterdam
    vs
    AZ Alkmaar
  • VĐQG Argentina
  • 01:30 - 15/08
    Velez Sarsfield
    vs
    Gimnasia La Plata
  • 04:00 - 15/08
    Argentinos Juniors
    vs
    Club Atlético Unión
  • 04:00 - 15/08
    Estudiantes La Plata
    vs
    Talleres Cordoba
  • 06:30 - 15/08
    Racing Club
    vs
    Boca Juniors
  • VĐQG Brazil
  • 21:00 - 14/08
    Coritiba PR
    vs
    Atletico Mineiro
  • 02:00 - 15/08
    Flamengo
    vs
    Atletico Paranaense
  • 02:00 - 15/08
    Ceara
    vs
    Fortaleza
  • 02:00 - 15/08
    Sao Paulo
    vs
    Bragantino
  • 04:00 - 15/08
    America MG
    vs
    Santos
  • 05:00 - 15/08
    Internacional RS
    vs
    Fluminense RJ
  • Liga Mexico
  • 05:00 - 15/08
    CDSyC Cruz Azul
    vs
    Toluca
  • J-League
  • 16:00 - 14/08
    Kashima Antlers
    vs
    Avispa Fukuoka
  • 16:30 - 14/08
    Kashiwa Reysol
    vs
    Hiroshima Sanfrecce
  • 17:00 - 14/08
    Gamba Osaka
    vs
    Shimizu S-Pulse
  • 17:00 - 14/08
    Sagan Tosu
    vs
    Nagoya Grampus
  • k League
  • 17:00 - 14/08
    Jeju United
    vs
    Pohang Steelers
  • 17:30 - 14/08
    Suwon Samsung Bluewings
    vs
    Seongnam FC
  • Ngoại Hạng Nga
  • 19:00 - 14/08
    Khimki
    vs
    Terek Grozny
  • 21:30 - 14/08
    Gazovik Orenburg
    vs
    Torpedo Moscow
  • 21:30 - 14/08
    FK Nizhny Novgorod
    vs
    Rostov FK
  • 00:00 - 15/08
    Spartak Moscow
    vs
    FK Sochi
  • J3-League
  • 14:00 - 14/08
    Imabari FC
    vs
    FC Gifu
  • 15:00 - 14/08
    Yokohama SCC
    vs
    Giravanz Kitakyushu
  • 16:00 - 14/08
    Ehime FC
    vs
    Gainare Tottori
  • 16:00 - 14/08
    AC Nagano Parceiro
    vs
    Kataller Toyama
  • 16:00 - 14/08
    Kagoshima United
    vs
    Matsumoto Yamaga FC
  • Australian cloth
  • 14:00 - 14/08
    St George Willawong FC
    vs
    Newmarket SFC
  • Australia Queensland Women
  • 14:00 - 14/08
    Weston Pud(w)
    vs
    Brisbane City (w)
  • 15:15 - 14/08
    Brisbane Olympic (w)
    vs
    Moreton Bay United (w)
  • NSW Premier W-League
  • 14:00 - 14/08
    Blacktown Spartans(w)
    vs
    Apia L Tigers (w)
  • 14:00 - 14/08
    Illawarra Stingrays (w)
    vs
    University of Sydney (w)
  • 14:00 - 14/08
    Manly Utd (w)
    vs
    Maca Searle (w)
  • 14:00 - 14/08
    Sydney Olympic FC (w)
    vs
    NWS Spirit (W)
  • WAUS WD1
  • 14:00 - 14/08
    Balcatta (w)
    vs
    Curtin University FC (w)
  • Hạng Nhất Trung Quốc
  • 15:00 - 14/08
    Shijiazhuang Kungfu
    vs
    Kunshan FC
  • 15:00 - 14/08
    Shenyang City Public
    vs
    Nantong Zhiyun
  • 15:00 - 14/08
    Qingdao Youth Island
    vs
    Beijing BeiKong
  • VIC Premier League
  • 15:00 - 14/08
    Bentleigh greens
    vs
    Port Melbourne
  • K League 3
  • 15:00 - 14/08
    Gangneung City
    vs
    Yangju Citizen
  • 17:00 - 14/08
    Ulsan Citizens
    vs
    Cheongju Jikji
  • Korea League 4
  • 15:00 - 14/08
    Chuncheon Citizen
    vs
    Jeonbuk Hyundai Motors II
  • 17:00 - 14/08
    Pyeongtaek Citizen
    vs
    Chungju Citizen
  • India DSD
  • 15:00 - 14/08
    Tarun Sangha FC
    vs
    Vatika FC
  • 17:45 - 14/08
    Indian Air Force
    vs
    Uttarakhand FC
  • Philippines UFL
  • 15:00 - 14/08
    Mendiola FC
    vs
    United City FC
  • 15:00 - 14/08
    FC Meralco Manila
    vs
    Stallions FC
  • 18:00 - 14/08
    Kaya FC
    vs
    Dynamic Herb Cebu
  • Ngoại Hạng Đài Loan
  • 15:00 - 14/08
    Taichung Futuro
    vs
    Hang Yuen FC
  • 15:00 - 14/08
    Taiwan Power Company
    vs
    Taiwan Shihu
  • 17:00 - 14/08
    Ming Chuan University
    vs
    Tainan City Steel
  • Czech Republic 2.Liga
  • 15:15 - 14/08
    Sigma Olomouc B
    vs
    Opava
  • 22:00 - 14/08
    SK Slovan Varnsdorf
    vs
    SK Prostejov
  • Hạng 3 Séc
  • 15:15 - 14/08
    Dukla Praha B
    vs
    Loko Vltavin
  • 15:15 - 14/08
    Pardubice B
    vs
    Jablonec B
  • 15:15 - 14/08
    Viktoria Zizkov
    vs
    Hradec Kralove B
  • 15:15 - 14/08
    Slovacko II
    vs
    SC Znojmo
  • 15:30 - 14/08
    Zlin B
    vs
    Unicov
  • 15:30 - 14/08
    Viktoria Plzen B
    vs
    Bohemians1905 B
  • 22:00 - 14/08
    Sokol Brozany
    vs
    Chlumec nad Cidlinou
  • VĐQG Indonesia
  • 15:15 - 14/08
    Dewa United FC
    vs
    Bhayangkara Solo FC
  • 16:00 - 14/08
    Persebaya Surabaya
    vs
    Madura United
  • 18:15 - 14/08
    Persis Solo FC
    vs
    Persita Tangerang
  • 20:30 - 14/08
    Persikabo 1973
    vs
    Persija Jakarta
  • Czech Group D League
  • 15:15 - 14/08
    MFK Karvina B
    vs
    Polanka
  • 15:15 - 14/08
    Brno B
    vs
    Tatran Vsechovice
  • 22:00 - 14/08
    Stara Rise
    vs
    Havlickuv Brod
  • 22:00 - 14/08
    So Bruntal
    vs
    Opava II
  • 22:00 - 14/08
    Tj Sokol Lanzhot
    vs
    MSK Breclav
  • 22:00 - 14/08
    Frenstat Pod Radhostem
    vs
    Rymarov
  • Malaysia U19 Cup
  • 15:15 - 14/08
    Pahang U19
    vs
    Terengganu U19
  • 15:15 - 14/08
    Petaling Jaya City U19
    vs
    Selangor FA U19
  • Czech Republic 5. Ligy
  • 15:15 - 14/08
    FC Velke Mezirici B
    vs
    TJ Nova Ves
  • 15:30 - 14/08
    Sapeli Polna
    vs
    FK Pelhrimov
  • Hạng 2 Áo
  • 15:30 - 14/08
    Kapfenberg
    vs
    Lafnitz
  • Slovakia 2. Liga
  • 15:30 - 14/08
    Lachabadisilahua
    vs
    Slavoj Trebisov
  • 15:30 - 14/08
    Slovan Bratislava B
    vs
    MSK Puchov
  • 22:00 - 14/08
    Dolny Kubin
    vs
    FK Kosice
  • Slovakia 3.Liga
  • 15:30 - 14/08
    Jednota Banova
    vs
    Fomat Martin
  • 22:00 - 14/08
    Rimavska Sobota
    vs
    Giraltovce
  • 22:00 - 14/08
    FTC Filakovo
    vs
    MFK Snina
  • 22:00 - 14/08
    FK Svidnik
    vs
    Novohrad Lucenec
  • 22:00 - 14/08
    TJ Druzstevnik Vrakun
    vs
    FK Belusa
  • 22:00 - 14/08
    Podkonice
    vs
    FK Nove Zamky
  • POL WD1
  • 15:30 - 14/08
    AZS UJ Krakow (w)
    vs
    GKS Katowice (w)
  • VĐQG Myanmar
  • 15:30 - 14/08
    YANGON UNITED
    vs
    Hantharwady United
  • Austria Landesliga
  • 15:30 - 14/08
    Slovan HAC
    vs
    Post SV Wien
  • 15:30 - 14/08
    Waf Brigittenau
    vs
    SV Gerasdorf Stammer
  • 16:00 - 14/08
    FC Alberschwende
    vs
    Lustenau
  • 22:30 - 14/08
    SV Gallizien
    vs
    SC St Stefan
  • 22:59 - 14/08
    UFC Markt Allhau
    vs
    SC Pinkafeld
  • Germany Oberliga NOFV
  • 15:45 - 14/08
    USC Paloma
    vs
    HEBC Hamburg
  • 18:00 - 14/08
    SV Hemelingen
    vs
    Werder Bremen III
  • 18:00 - 14/08
    FC Türkiye Wilhelmsburg
    vs
    SV Curslack Neuengamme
  • 18:00 - 14/08
    TuS Schwachhausen
    vs
    KSV Vatan Sport Bremen
  • 19:00 - 14/08
    Brinkumer SV
    vs
    FC Oberneuland
  • 19:00 - 14/08
    FSV Union Furstenwalde
    vs
    FC Blaus Weiss 90 Berlin
  • 19:00 - 14/08
    Hertha 06 Charlotten
    vs
    MSV Neuruppin
  • 19:00 - 14/08
    Niendorfer TSV
    vs
    FC Suderelbe
  • 19:00 - 14/08
    SC Staaken
    vs
    TuS Makkabi Berlin
  • 19:00 - 14/08
    Wacker Nordhausen
    vs
    VfB 1921 Krieschow
  • 19:00 - 14/08
    Mahdov FC
    vs
    MSV Pampow
  • 19:00 - 14/08
    FC Mecklenburg Schwerin
    vs
    FC Frankfurt
  • 19:00 - 14/08
    Hansa Rostock II
    vs
    Rostocker FC
  • 19:00 - 14/08
    Hallen
    vs
    SV Westerhausen
  • 19:30 - 14/08
    SG 2000 Mulheim-Karlich
    vs
    TSV Schott Mainz
  • 20:00 - 14/08
    Schwarz-Weiss Essen
    vs
    Ratingen SV
  • 20:00 - 14/08
    HSC Hannover
    vs
    Rotenburger SV
  • 20:00 - 14/08
    VfB Oldenburg
    vs
    Germania Egestorf
  • 20:00 - 14/08
    Lupo-Martini Wolfsburg
    vs
    TuS Bersenbruck
  • 20:00 - 14/08
    Rot-Weiss Walldorf
    vs
    FSV Fernwald
  • 20:00 - 14/08
    TSV Steinbach II
    vs
    SV Neuhof 1910
  • 20:00 - 14/08
    Union 60 Bremen
    vs
    BTS Neustadt
  • 20:00 - 14/08
    Rielasingen Arlen
    vs
    SV Oberachern
  • 20:00 - 14/08
    TSV Sasel
    vs
    TuRa Harksheide
  • 20:00 - 14/08
    FC Union Tornesch
    vs
    TuS Osdorf
  • 20:00 - 14/08
    TSV Buchholz 08
    vs
    SC Victoria Hamburg
  • 20:00 - 14/08
    Heeslinger SC
    vs
    FC Schoningen08
  • 20:00 - 14/08
    VFB Homberg
    vs
    MSV Düsseldorf
  • 20:00 - 14/08
    Gonsenheim
    vs
    FC Karbach
  • 20:00 - 14/08
    Siegen Sportfreunde
    vs
    ASC 09 Dortmund
  • 20:00 - 14/08
    SC Paderborn 07 II
    vs
    SV Westfalia Rhynern
  • 20:00 - 14/08
    TSV Victoria Clarholz
    vs
    SG Finnentrop/Bamenohl
  • 20:00 - 14/08
    TSG Sprockhovel
    vs
    1. FC Gievenbeck
  • 20:00 - 14/08
    Uerdingen KFC 05
    vs
    SpVg Schonnebeck
  • 20:00 - 14/08
    SpVgg Vreden 1921
    vs
    Adams Sam Beek
  • 20:00 - 14/08
    TUS Mechtersheim
    vs
    FV Diefflen
  • 20:00 - 14/08
    FC Hansa Luneburg
    vs
    SC BW 94 Papenburg
  • 20:00 - 14/08
    Delbrucker SC
    vs
    Gutersloh
  • 20:00 - 14/08
    TSV Meerbusch
    vs
    Cronenberger SC
  • 20:00 - 14/08
    SSVg Velbert
    vs
    Sportverein Sonsbeck
  • 20:00 - 14/08
    FC Kleve
    vs
    FC Monheim
  • 20:15 - 14/08
    SC Union Nettetal
    vs
    TVD Velbert
  • 20:15 - 14/08
    TuS Ennepetal
    vs
    FC Eintracht Rheine
  • 20:30 - 14/08
    Leher TS
    vs
    Aumund-Vegesack
  • 20:30 - 14/08
    VfB Hilden
    vs
    SF Hamborn 07
  • 20:30 - 14/08
    DJK Teutonia St.Tonis
    vs
    FSV Duisburg
  • 20:30 - 14/08
    TuRU Dusseldorf
    vs
    FC Kray
  • J2-League
  • 16:00 - 14/08
    JEF United Ichihara Chiba
    vs
    Machida Zelvia
  • 16:00 - 14/08
    Tochigi SC
    vs
    Albirex Niigata
  • 17:00 - 14/08
    Tokushima Vortis
    vs
    Oita Trinita
  • K League 2
  • 16:00 - 14/08
    Daejeon Citizen
    vs
    Chungnam Asan
  • 18:00 - 14/08
    Gimpo FC
    vs
    Gyeongnam FC
  • Hungary NB III
  • 16:00 - 14/08
    Kecskemeti TE II
    vs
    Monori SE
  • 16:00 - 14/08
    Diosgyori VTK II
    vs
    Korosladany MSK
  • 16:00 - 14/08
    Gyori ETO FC II
    vs
    Puskas Academy II
  • 16:00 - 14/08
    Kisvarda II
    vs
    Tiszaujvaros
  • 18:00 - 14/08
    Bekescsabai Elore SE II
    vs
    Egri FC
  • 18:00 - 14/08
    Debreceni VSC II
    vs
    BVSC Zuglo
  • 22:00 - 14/08
    Csornai SE
    vs
    Zsambeki SK
  • 22:30 - 14/08
    Senyo Carnifex
    vs
    BKV Elore
  • 22:30 - 14/08
    Mako
    vs
    Ivancsa
  • 22:30 - 14/08
    III.Keruleti TUE
    vs
    Kelen SC
  • Cúp Quốc Gia Nữ Việt Nam
  • 16:00 - 14/08
    Than KSVN (w)
    vs
    Phong Phu Ha Nam (w)
  • Germany Youth U19 League
  • 16:00 - 14/08
    Hamburger SV U19
    vs
    Dynamo Dresden U19
  • 16:00 - 14/08
    Holstein Kiel U19
    vs
    Hertha Zehlendorf U19
  • 16:00 - 14/08
    SV Meppen U19
    vs
    Berliner AK 07 U19
  • 16:00 - 14/08
    Borussia Dortmund U19
    vs
    Schalke 04 U19
  • 16:00 - 14/08
    Bayer Leverkusen U19
    vs
    VfB Hilden U19
  • 17:00 - 14/08
    FC Viktoria 1889 Berlin U19
    vs
    Energie Cottbus U19
  • 17:00 - 14/08
    Werder Bremen U19
    vs
    MagdeburgU19
  • 18:00 - 14/08
    BonnerU19
    vs
    RW Oberhausen U19
  • 18:00 - 14/08
    Koln U19
    vs
    SC Verl U19
  • 18:00 - 14/08
    Augsburg U19
    vs
    Karlsruher SC U19
  • 18:00 - 14/08
    SV Darmstadt U19
    vs
    Eintracht Trier U19
  • 19:00 - 14/08
    Reutlingen U19
    vs
    Nurnberg U19
  • 19:00 - 14/08
    MSV Duisburg U19
    vs
    Paderborn U19
  • Austrian 3.Liga
  • 16:00 - 14/08
    FC Brauerei Egg
    vs
    Sc Rothis
  • 22:00 - 14/08
    RW Rankweil
    vs
    SC Bregenz
  • VĐQG Singapore
  • 16:30 - 14/08
    Albirex Niigata FC
    vs
    Geylang United FC
  • FNL 2
  • 16:30 - 14/08
    FK Ural-2
    vs
    Chelyabinsk
  • 17:00 - 14/08
    FK Kolomna
    vs
    Khimki (R)
  • 17:00 - 14/08
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    vs
    Baltika-BFU Kaliningrad
  • 18:00 - 14/08
    FK Znamya Noginsk
    vs
    FK Kosmos Dolgoprudny
  • 18:00 - 14/08
    Torpedo Moskau II
    vs
    Chertanovo Moscow
  • 18:00 - 14/08
    Torpedo Miass
    vs
    FK Khimik-Avgust
  • 20:00 - 14/08
    Nosta Novotroitsk
    vs
    FK Orenburg-2
  • 20:00 - 14/08
    Rodina Moskva II
    vs
    Avangard
  • 20:00 - 14/08
    Yadro St. Petersburg
    vs
    FK Leningradets
  • 20:00 - 14/08
    Dinamo Saint Petersburg
    vs
    Elektron VN
  • 20:00 - 14/08
    FC Tver
    vs
    Tekstilshchik Ivanovo
  • 20:00 - 14/08
    Dynamo Vologda
    vs
    FC Murom
  • 20:30 - 14/08
    Zenit Penza
    vs
    Saturn Moscow
  • 21:00 - 14/08
    Spartak Nalchik
    vs
    FK Kuban Kholding
  • 21:00 - 14/08
    Zenit-2 St.Petersburg
    vs
    Luki Energiya
  • 21:00 - 14/08
    Dinamo Briansk
    vs
    Kvant Obninsk
  • 21:00 - 14/08
    Tyumen
    vs
    Sibir-M Novosibirsk
  • 21:00 - 14/08
    Sokol
    vs
    Balashikha
  • 21:30 - 14/08
    FK Forte Taganrog
    vs
    Alania-d Vladikavkaz
  • 21:30 - 14/08
    Mashuk-KMV
    vs
    Stavropolye-2009
  • 22:00 - 14/08
    Spartak Kostroma
    vs
    Znamya Truda
  • 22:00 - 14/08
    FK Spartak Tambov
    vs
    SY Sakhalinsk
  • 22:00 - 14/08
    SKA Rostov
    vs
    Chernomorets Novorossiysk
  • 22:59 - 14/08
    FK Sakhalinets
    vs
    Strogino Moscow
  • 22:59 - 14/08
    Rotor Volgograd
    vs
    FK Biolog
  • 23:30 - 14/08
    FK Chayka Pesch
    vs
    Legion Dynamo
  • Lithuania A Lyga Women
  • 16:30 - 14/08
    FK Zalgiris Vilnius (w)
    vs
    FK Saned (W)
  • 19:00 - 14/08
    FK Banga (w)
    vs
    FK Vilnius (W)
  • South Africa League Women
  • 16:30 - 14/08
    Vasco Da Gama RSA (w)
    vs
    Bloem Celtic (w)
  • 18:00 - 14/08
    Soweto Fabulous (w)
    vs
    Luso Africa (w)
  • 18:00 - 14/08
    University of Western Cape
    vs
    City Lads FC (W)
  • 20:00 - 14/08
    Kathorus United (W)
    vs
    Hallelujah Zebra Force (w)
  • Hạng 2 Bồ Đào Nha
  • 17:00 - 14/08
    Viseu
    vs
    Moreirense
  • 21:30 - 14/08
    Belenenses
    vs
    Porto B
  • 21:30 - 14/08
    Vilafranquense
    vs
    Oliveirense
  • Hạng 3 Thụy Điển
  • 17:00 - 14/08
    Tegs SK
    vs
    Gefle IF
  • 19:00 - 14/08
    Motala AIF FK
    vs
    Vasalunds IF
  • 19:00 - 14/08
    BK Forward
    vs
    IF Sylvia
  • 21:00 - 14/08
    Haninge
    vs
    Orebro Syrianska IF
  • 21:00 - 14/08
    Taby
    vs
    Pitea IF
  • 21:00 - 14/08
    Falkenberg
    vs
    IK Oddevold
  • 21:30 - 14/08
    Umea FC
    vs
    Hammarby TFF
  • 22:00 - 14/08
    Sandvikens IF
    vs
    IF Karlstad Fotboll
  • 22:00 - 14/08
    GAIS
    vs
    Ljungskile
  • Poland Division 2
  • 17:00 - 14/08
    Znicz Pruszkow
    vs
    Garbarnia Krakow
  • 21:00 - 14/08
    Lech II Poznan
    vs
    Polonia Warszawa
  • 21:00 - 14/08
    Hutnik Krakow
    vs
    Kotwica Kolobrzeg
  • 22:00 - 14/08
    Pogon Siedlce
    vs
    Motor Lublin
  • 22:30 - 14/08
    GKS Jastrzebie
    vs
    KP Calisia Kalisz
  • 22:59 - 14/08
    Wisla Pulawy
    vs
    Zaglebie Lubin B
  • Giao Hữu
  • 17:00 - 14/08
    Athletic Club Bibao (w)
    vs
    Bordeaux (w)
  • 17:00 - 14/08
    Charlton (w)
    vs
    West Ham United (w)
  • 19:00 - 14/08
    Guingamp (w)
    vs
    Lille OSC Metropole (w)
  • 19:00 - 14/08
    Monchengladbach (w)
    vs
    Fortuna Sittard (W)
  • 20:00 - 14/08
    Basel (w)
    vs
    SC Freiburg (w)
  • 20:00 - 14/08
    Werder Bremen (w)
    vs
    Hamburger SV (w)
  • 20:00 - 14/08
    Birmingham (w)
    vs
    Reading (w)
  • 22:00 - 14/08
    Trento
    vs
    US Levico Terme
  • 22:00 - 14/08
    Gubbio
    vs
    Gavorrano
  • 01:00 - 15/08
    CD Estebona
    vs
    Atletico de Madrid B
  • 01:00 - 15/08
    Atletico Porcuna CF
    vs
    Atletico Mancha real
  • 01:00 - 15/08
    CP San Cristobal
    vs
    AE Prat
  • 03:00 - 15/08
    AC Milan (w)
    vs
    NTV Beleza (w)
  • 06:00 - 15/08
    Tottenham Hotspur (w)
    vs
    Club America (w)
  • Hạng Nhất Belarus
  • 17:00 - 14/08
    FC Baranovichi
    vs
    Osipovichy
  • 19:00 - 14/08
    Lokomotiv Gomel
    vs
    FK Orsha
  • 21:00 - 14/08
    FC Molodechno
    vs
    Ostrowitz
  • Poland Division 4
  • 17:00 - 14/08
    Gornik II Zabrze
    vs
    Stal Brzeg
  • 17:00 - 14/08
    Pogon Szczecin II
    vs
    KS Pogon Nowe Skalmierzyce
  • 18:00 - 14/08
    MKS Wladyslawowo
    vs
    Pomezania Malbork FC
  • 22:00 - 14/08
    Huragan Morag
    vs
    Olimpia Elblag II
  • 22:00 - 14/08
    Sokol Sieniawa
    vs
    Chelmianka Chelm
  • 22:00 - 14/08
    Wisla Sandomierz
    vs
    Czarni Polaniec
  • Sri Lanka Champions League
  • 17:00 - 14/08
    Negombo Youth
    vs
    Java Lane SC
  • 17:00 - 14/08
    Serendib SC
    vs
    SLTB SC
  • 19:15 - 14/08
    Saunders SC
    vs
    Matara City SC
  • Norway Division 1 Women
  • 17:00 - 14/08
    KIL/Hemne (w)
    vs
    Grand Bodo (w)
  • 18:30 - 14/08
    Medkila (w)
    vs
    Amazon Grimstad (w)
  • 20:00 - 14/08
    Klepp (w)
    vs
    Tromso (w)
  • 20:00 - 14/08
    Aasane (w)
    vs
    Ovrevoll Hosle(w)
  • 21:00 - 14/08
    Honefoss (w)
    vs
    Fortuna Alesund (w)
  • Belarus Reserve League
  • 17:00 - 14/08
    FC Minsk Reserves
    vs
    FC Vitebsk Reserves
  • 19:00 - 14/08
    FC Isloch Reserves
    vs
    Dinamo Brest Reserves
  • Poland Mloda Ekstraklasa
  • 17:00 - 14/08
    Jagiellonia Bialystok (Youth)
    vs
    Legia Warszawa (Youth)
  • 21:00 - 14/08
    Gornik Zabrze (Youth)
    vs
    Rakow Czestochowa (Youth)
  • Hạng 2 Hà Lan
  • 17:15 - 14/08
    ADO Den Haag
    vs
    Den Bosch
  • Finland Championship U20
  • 17:15 - 14/08
    Inter Turku U20
    vs
    GrIFK U20
  • Hạng 2 Thụy Điển
  • 17:30 - 14/08
    Ullared
    vs
    BK Astrio
  • 19:00 - 14/08
    Hittarps IK
    vs
    Eskilsminne IF
  • 19:00 - 14/08
    Husqvarna
    vs
    Savedalens IF
  • 19:00 - 14/08
    Korsnas IF FK
    vs
    IFK Osterakers Fk
  • 19:00 - 14/08
    Syrianska Botkyrka IF
    vs
    Syrianska Eskilstuna IF
  • 20:00 - 14/08
    Jarfalla
    vs
    Forsbacka IK
  • 20:00 - 14/08
    IFK Berga
    vs
    Eslovs BK
  • 20:00 - 14/08
    Lidkopings FK
    vs
    Nordvarmland FF
  • 21:00 - 14/08
    Ragsveds IF
    vs
    Kungsangens IF
  • 22:00 - 14/08
    Assyriska
    vs
    Syrianska FC
  • 22:00 - 14/08
    Enskede IK
    vs
    Trosa Vagnhärad SK
  • Hạng 2 Thái Lan
  • 17:30 - 14/08
    Suphanburi FC
    vs
    Customs Department FC
  • 18:00 - 14/08
    Udon Thani
    vs
    Uthai Thani Forest
  • 18:30 - 14/08
    Samut Prakan City
    vs
    Nakhon Pathom FC
  • 19:00 - 14/08
    Ranong FC
    vs
    Chiangmai FC
  • Hạng 2 Romania
  • 17:30 - 14/08
    FC Brasov
    vs
    Minaur Baia Mare
  • Lithuania II Lyga
  • 17:30 - 14/08
    VMFD Zalgiris III
    vs
    FM Fortuna
  • Hạng Nhất Ba Lan
  • 17:40 - 14/08
    Stal Rzeszow
    vs
    LKS Lodz
  • 20:00 - 14/08
    Gornik Leczna
    vs
    Arka Gdynia
  • 22:59 - 14/08
    Chrobry Glogow
    vs
    Podbeskidzie Bielsko-Biala
  • Ngoại Hạng Scotland
  • 18:00 - 14/08
    Kilmarnock
    vs
    Celtic FC
  • 21:00 - 14/08
    Heart of Midlothian
    vs
    Dundee United
  • German 3.Liga
  • 18:00 - 14/08
    SV Meppen
    vs
    SV Waldhof Mannheim
  • 19:00 - 14/08
    Erzgebirge Aue
    vs
    SV Wehen Wiesbaden
  • Germany Regionalliga
  • 18:00 - 14/08
    Greifswalder FC
    vs
    Chemnitzer
  • 18:00 - 14/08
    Tennis Borussia Berlin
    vs
    Carl Zeiss Jena
  • 18:00 - 14/08
    Germania Halberstadt
    vs
    ZFC Meuselwitz
  • 19:00 - 14/08
    VfB Stuttgart II
    vs
    Eintracht Trier
  • 19:00 - 14/08
    FC 08 Hombrug
    vs
    FSV Frankfurt
  • 19:00 - 14/08
    Hessen Kassel
    vs
    Red and White Koblenz
  • 19:00 - 14/08
    Monchengladbach AM.
    vs
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
  • 19:00 - 14/08
    Phonix Lubeck
    vs
    SV Atlas Delmenhorst
  • 19:00 - 14/08
    Werder Bremen (Youth)
    vs
    St Pauli II
  • 20:00 - 14/08
    Bremer SV
    vs
    VFB Lubeck
  • 20:00 - 14/08
    VfV Borussia 06 Hildesheim
    vs
    BSV Rehden
  • 20:30 - 14/08
    Rot-Weiss Erfurt
    vs
    Lichtenberg 47
  • 21:00 - 14/08
    Berliner FC Dynamo
    vs
    Berliner AK 07
  • Hạng 2 Thụy Điển
  • 18:00 - 14/08
    Utsiktens BK
    vs
    Norrby IF
  • 20:00 - 14/08
    Skovde AIK
    vs
    Ostersunds FK
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 18:00 - 14/08
    OLS Oulu
    vs
    Jakobstads Bollklubb
  • 22:30 - 14/08
    Futura Porvoo
    vs
    Atlantis
  • 22:30 - 14/08
    Klubi 04 Helsinki
    vs
    Vantaa
  • 22:30 - 14/08
    JS Hercules
    vs
    RoPS Rovaniemi
  • 22:30 - 14/08
    Jyvaskyla JK
    vs
    KajHa
  • 23:15 - 14/08
    KuPS (Youth)
    vs
    NJS
  • Hạng 2 Na Uy
  • 18:00 - 14/08
    Levanger FK
    vs
    Traff
  • 20:00 - 14/08
    Strommen
    vs
    Egersunds IK
  • 20:00 - 14/08
    Frigg
    vs
    Hodd
  • 21:00 - 14/08
    Tromsdalen
    vs
    Kjelsas
  • Denmark - 2.Liga
  • 18:00 - 14/08
    AB Copenhagen
    vs
    Brabrand
  • 20:00 - 14/08
    Esbjerg
    vs
    Skive IK
  • Sweden Damallsvenskan
  • 18:00 - 14/08
    Umea IK (w)
    vs
    IFK Kalmar (w)
  • 20:00 - 14/08
    Eskilstuna United (w)
    vs
    Hammarby (w)
  • 20:00 - 14/08
    Orebro (w)
    vs
    Brommapojkarna (w)
  • 20:00 - 14/08
    Pitea IF (w)
    vs
    AIK Solna (w)
  • Ngoại Hạng Thái Lan
  • 18:00 - 14/08
    Chiangrai United
    vs
    BEC Tero Sasana
  • 18:30 - 14/08
    Sukhothai
    vs
    Prachuap Khiri Khan
  • 19:00 - 14/08
    Port FC
    vs
    Lamphun Warrior
  • Denmark Womans League
  • 18:00 - 14/08
    Brondby IF (w)
    vs
    Sundby BK (w)
  • 20:00 - 14/08
    Kolding BK (w)
    vs
    Nordsjaelland (w)
  • Denmark 2 Division Women
  • 18:00 - 14/08
    VSK Aarhus(w)
    vs
    IF Lyseng (w)
  • 2 .Bundesliga
  • 18:30 - 14/08
    Fortuna Dusseldorf
    vs
    Greuther Furth
  • 18:30 - 14/08
    Hannover 96
    vs
    Jahn Regensburg
  • 18:30 - 14/08
    St. Pauli
    vs
    Magdeburg
  • VĐQG Bỉ
  • 18:30 - 14/08
    Sint-Truidense
    vs
    Anderlecht
  • 21:00 - 14/08
    KAS Eupen
    vs
    Royal Antwerp
  • 23:30 - 14/08
    Oud Heverlee
    vs
    Club Brugge
  • 02:00 - 15/08
    Zulte-Waregem
    vs
    Racing Genk
  • Estonia Womens
  • 18:30 - 14/08
    Vaprus Parnu (w)
    vs
    JK Tallinna Kalev (w)
  • Schleswig Holstein Liga
  • 18:30 - 14/08
    Weiche Flensburg 08 II
    vs
    Union Neumunster
  • 19:00 - 14/08
    VfB Lübeck II
    vs
    SV Todesfelde
  • 20:00 - 14/08
    Eckernforder SV
    vs
    SV Frisia 03
  • 20:00 - 14/08
    SV Grun-Weib Siebenbaumen
    vs
    TSV Bordesholm
  • Women Norwegian Toppserien
  • 19:00 - 14/08
    Avaldsnes (w)
    vs
    Valerenga (w)
  • 20:00 - 14/08
    Lyn (w)
    vs
    Arna Bjornar (w)
  • 20:00 - 14/08
    Kolbotn (w)
    vs
    Rosenborg BK (w)
  • 20:00 - 14/08
    Roa (w)
    vs
    LSK Kvinner (w)
  • Ngoại Hạng Đan Mạch
  • 19:00 - 14/08
    Viborg
    vs
    Silkeborg
  • 21:00 - 14/08
    Aalborg
    vs
    Nordsjaelland
  • 22:59 - 14/08
    Brondby IF
    vs
    Odense BK
  • Kazakhstan Cup
  • 19:00 - 14/08
    FC Zhetysu Taldykorgan
    vs
    FK Arys
  • 19:00 - 14/08
    FC Shakhtyor Karagandy
    vs
    Lokomotiv Astana
  • 22:00 - 14/08
    Kaisar Kyzylorda
    vs
    Kyzylzhar Petropavlovsk
  • 22:00 - 14/08
    FK Aktobe Lento
    vs
    Tobol Kostanai
  • Scotland WPL
  • 19:00 - 14/08
    Hibernian (w)
    vs
    Hamilton FC (w)
  • 19:00 - 14/08
    Partick Thistle (w)
    vs
    Celtic (w)
  • 19:00 - 14/08
    Spartans (w)
    vs
    Hearts (w)
  • 22:00 - 14/08
    Aberdeen (w)
    vs
    Glasgow Rangers (w)
  • 22:00 - 14/08
    Motherwell (w)
    vs
    Glasgow City (w)
  • VĐQG Bhutan
  • 19:00 - 14/08
    FC Takin
    vs
    Paro FC
  • Finland Kolmonen
  • 19:00 - 14/08
    HauPa
    vs
    FC Raahe
  • 20:00 - 14/08
    PKKU II
    vs
    RiPS
  • 22:30 - 14/08
    TPS Turku II
    vs
    TPK
  • Ireland U19 League
  • 19:00 - 14/08
    Bohemians U19
    vs
    Shamrock Rovers U19
  • 21:00 - 14/08
    Derry City U19
    vs
    Wexford Youths U19
  • Denmark - 4.Liga
  • 19:00 - 14/08
    Ringkobing
    vs
    Varde
  • Brazil Campeonato Mineiro U20
  • 19:00 - 14/08
    Araguari AC U20
    vs
    Boston City FC Brasil U20
  • 20:00 - 14/08
    Nacional AC U20
    vs
    America TO MG U20
  • 01:00 - 15/08
    Pouso Alegrense U20
    vs
    Betis FC U20
  • Mozambique Championship
  • 19:00 - 14/08
    Ferroviario Maputo
    vs
    Ferroviario de Nampula
  • 20:00 - 14/08
    Incomati Xinavane
    vs
    CD Matchedje
  • 20:00 - 14/08
    Black Bulls
    vs
    Clube Ferroviário de Nacala
  • Belarus Womens Premier League
  • 19:00 - 14/08
    Bobruichanka Bobruisk (w)
    vs
    Smorgon (W)
  • 21:00 - 14/08
    FC Gomel (w)
    vs
    Dnepr Mogilev (w)
  • Norway Division 4
  • 19:00 - 14/08
    Aalesund FK B
    vs
    Brumunddal
  • 20:00 - 14/08
    Os Turn Fotball
    vs
    Oppsal
  • 20:00 - 14/08
    Sandvikens
    vs
    Ready
  • 20:00 - 14/08
    Sparta Sarpsborg B
    vs
    Randesund IL
  • 21:00 - 14/08
    Lorenskog
    vs
    Senja
  • 21:30 - 14/08
    Lillestrom B
    vs
    Skjervoy
  • 22:00 - 14/08
    Bodo Glimt 2
    vs
    Steinkjer FK
  • Switzerland - 2.Liga
  • 19:00 - 14/08
    FC Coffrane
    vs
    La Sarraz-Eclepens
  • 19:30 - 14/08
    FC Munsingen
    vs
    FC Thun U21
  • 20:00 - 14/08
    Langenthal
    vs
    Koniz
  • 21:00 - 14/08
    FC Kosova Zurich
    vs
    Freienbach
  • 21:00 - 14/08
    FC Naters
    vs
    US Terre Sainte
  • 21:00 - 14/08
    Servette U21
    vs
    Chenois
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 19:15 - 14/08
    Winterthur
    vs
    FC Zurich
  • 21:30 - 14/08
    Young Boys
    vs
    Servette
  • 21:30 - 14/08
    Basel
    vs
    Lugano
  • Hạng 2 Thụy Sĩ
  • 19:15 - 14/08
    Vaduz
    vs
    Thun
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 19:30 - 14/08
    Dnepr Mogilev
    vs
    Shakhter Soligorsk
  • 21:30 - 14/08
    BATE Borisov
    vs
    FC Belshina Babruisk
  • 23:30 - 14/08
    Arsenal Dzyarzhynsk
    vs
    Dinamo Minsk
  • Malawi Premier League
  • 19:30 - 14/08
    Kamuzu Barracks
    vs
    Karonga United
  • 19:30 - 14/08
    TN Stars
    vs
    Dedza Dynamos
  • VĐQG Tajikistan
  • 19:30 - 14/08
    FC Khatlon
    vs
    Regar-TadAZ Tursunzoda
  • Hạng Nhất Anh
  • 20:00 - 14/08
    Middlesbrough
    vs
    Sheffield United
  • 21:00 - 14/08
    Blackburn Rovers
    vs
    West Bromwich(WBA)
  • VĐQG Phần Lan
  • 20:00 - 14/08
    KuPs
    vs
    IFK Mariehamn
  • VĐQG Thụy Điển
  • 20:00 - 14/08
    Malmo FF
    vs
    GIF Sundsvall
  • 20:00 - 14/08
    Djurgardens
    vs
    Kalmar
  • 20:00 - 14/08
    AIK Solna
    vs
    IFK Varnamo
  • 22:30 - 14/08
    Degerfors IF
    vs
    Varbergs BoIS FC
  • 22:30 - 14/08
    Elfsborg
    vs
    IFK Norrkoping FK
  • England Ryman(Isthmian) League Premier Division
  • 20:00 - 14/08
    Potters Bar Town
    vs
    Herne Bay
  • Hạng Nhất Na Uy
  • 20:00 - 14/08
    Kongsvinger
    vs
    Start Kristiansand
  • 20:00 - 14/08
    Bryne
    vs
    Grorud
  • 20:00 - 14/08
    Fredrikstad
    vs
    Ranheim IL
  • 22:59 - 14/08
    Stjordals Blink
    vs
    Stabaek
  • 22:59 - 14/08
    Mjondalen IF
    vs
    Sogndal
  • 22:59 - 14/08
    Brann
    vs
    Raufoss
  • 22:59 - 14/08
    Skeid Oslo
    vs
    Asane Fotball
  • 22:59 - 14/08
    KFUM Oslo
    vs
    Sandnes Ulf
  • VĐQG Ba Lan
  • 20:00 - 14/08
    Radomiak Radom
    vs
    Lechia Gdansk
  • 22:30 - 14/08
    Rakow Czestochowa
    vs
    Jagiellonia Bialystok
  • 01:00 - 15/08
    Lech Poznan
    vs
    Slask Wroclaw
  • VĐQG Romania
  • 20:00 - 14/08
    CS Universitatea Craiova
    vs
    CS Mioveni
  • 22:30 - 14/08
    CFR Cluj
    vs
    FC Botosani
  • 01:30 - 15/08
    FC Steaua Bucuresti
    vs
    Chindia Targoviste
  • VĐQG Latvian
  • 20:00 - 14/08
    FK Spartaks Jurmala
    vs
    FK Liepaja
  • Hạng Nhất Malaysia
  • 20:00 - 14/08
    FAM-MSN Project Squad
    vs
    Kuching FA
  • VĐQG Nam Phi
  • 20:00 - 14/08
    Orlando Pirates
    vs
    Chippa United
  • 22:30 - 14/08
    TS Galaxy
    vs
    Supersport United
  • Swden Women Divi.1
  • 20:00 - 14/08
    Alvsjo AIK FF (w)
    vs
    IFK Norrkoping DFK (w)
  • Hạng 2 Armenia
  • 20:00 - 14/08
    Shirak Gjumri B
    vs
    BKMA II
  • 20:45 - 14/08
    Pyunik B
    vs
    MIKA Ashtarak
  • 22:30 - 14/08
    Urartu II
    vs
    Gandzasar Kapan
  • Latvia Cup
  • 20:00 - 14/08
    Tukums-2000
    vs
    Rigas Futbola skola
  • 22:00 - 14/08
    FK Valmiera
    vs
    FK Auda Riga
  • England U21 Premier League
  • 20:00 - 14/08
    Manchester City U21
    vs
    Leicester City U21
  • 20:00 - 14/08
    Blackburn Rovers U21
    vs
    Wolverhampton U21
  • 21:00 - 14/08
    Brighton U21
    vs
    Liverpool U21
  • BRA SPC
  • 20:00 - 14/08
    Rio Claro
    vs
    Desportivo Brasil SP
  • 21:00 - 14/08
    Portuguesa Desportos
    vs
    Juventus SP
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 14/08
    Bulawayo Chiefs
    vs
    ZPC Kariba
  • 20:00 - 14/08
    Capps linked
    vs
    Bulawayo City
  • 20:00 - 14/08
    Tenax FC
    vs
    Dynamos FC
  • 20:00 - 14/08
    Triangle FC
    vs
    Manica Diamond
  • Rwanda cup
  • 20:00 - 14/08
    APR FC
    vs
    AS Kigali
  • Brazil Paulista Serie B
  • 20:00 - 14/08
    Penapolense
    vs
    Itapirense/SP
  • 01:00 - 15/08
    AA Itarare
    vs
    Gremio Prudente
  • Burundi League
  • 20:00 - 14/08
    Rukinzo FC
    vs
    Flambeau du Centre
  • 20:00 - 14/08
    Olympique Star
    vs
    Bumamuru
  • 20:00 - 14/08
    Romania Inter Star
    vs
    Magara Young Boys
  • 20:00 - 14/08
    Musongati FC
    vs
    Aigle Noir
  • Giao Hữu
  • 20:00 - 14/08
    Lebanon (w)
    vs
    Syrian (w)
  • 21:00 - 14/08
    Turkey U23
    vs
    Azerbaijan U23
  • 21:00 - 14/08
    Saudi Arabia U23
    vs
    Algeria U23
  • Uruguay Segunda
  • 20:15 - 14/08
    Racing Club Montevideo
    vs
    Club Atletico Progreso
  • 04:15 - 15/08
    Miramar Misiones FC
    vs
    Cerro Montevideo
  • Welsh Premier League
  • 20:30 - 14/08
    Pen-y-Bont FC
    vs
    Bala Town F.C.
  • Paraguay Women League
  • 20:30 - 14/08
    Club Guarani (w)
    vs
    Guairena FC (W)
  • 20:30 - 14/08
    Resistencia FC (W)
    vs
    Club Olimpia (w)
  • Belgian Second Division
  • 21:00 - 14/08
    Genk II
    vs
    Lierse
  • 01:00 - 15/08
    Anderlecht II
    vs
    KMSK Deinze
  • Northern Ireland Premier League
  • 21:00 - 14/08
    Linfield FC
    vs
    Portadown
  • Czech Republic Gambrinus Liga
  • 21:00 - 14/08
    Baumit Jablonec
    vs
    Slavia Praha
  • 21:00 - 14/08
    Pardubice
    vs
    Slovan Liberec
  • 21:00 - 14/08
    Dynamo Ceske Budejovice
    vs
    Synot Slovacko
  • 00:00 - 15/08
    Sparta Praha
    vs
    Sigma Olomouc
  • Brazil Serie B
  • 21:00 - 14/08
    Gremio Novorizontin
    vs
    Criciuma
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 21:00 - 14/08
    Bodrumspor
    vs
    Yeni Malatyaspor
  • 00:00 - 15/08
    Sakaryaspor
    vs
    Goztepe
  • Luxembourg National Division
  • 21:00 - 14/08
    FC Wiltz 71
    vs
    Victoria Rosport
  • 22:59 - 14/08
    UNA Strassen
    vs
    Red Boys Differdange
  • 23:30 - 14/08
    Progres Niedercorn
    vs
    F91 Dudelange
  • 00:00 - 15/08
    Hostert
    vs
    Swift Hesperange
  • 00:00 - 15/08
    Jeunesse Esch
    vs
    UN Kaerjeng 97
  • 00:30 - 15/08
    Mondercange
    vs
    Etzella Ettelbruck
  • Faroe Islands Formuladeildin
  • 21:00 - 14/08
    EB Streymur
    vs
    HB Torshavn
  • 22:00 - 14/08
    07 Vestur Sorvagur
    vs
    Toftir B68
  • 22:59 - 14/08
    AB Argir
    vs
    KI Klaksvik
  • Mexico Youth U20
  • 21:00 - 14/08
    Tigres UANL U20
    vs
    Santos Laguna U20
  • Hạng 2 Paraguay
  • 21:00 - 14/08
    Atletico Colegiales
    vs
    3 De Febrero
  • 21:00 - 14/08
    Sol de America Pastoreo
    vs
    Atyra FC
  • Jordan League Division 1
  • 21:00 - 14/08
    Al Yarmouk
    vs
    Dar Al-Dawa
  • 21:00 - 14/08
    Al-Jalil
    vs
    Ethad Al-Ramtha
  • 21:00 - 14/08
    El Alia
    vs
    Al-Arabi(JOR)
  • Lebanese Elite Cup
  • 21:00 - 14/08
    Al-Ahed
    vs
    Tadamon Sour
  • 21:00 - 14/08
    Al-Ansar (LIB)
    vs
    Shabab Sahel
  • The lowlands of Scotland League
  • 21:00 - 14/08
    Stirling University
    vs
    Broomhill FC
  • Argentina Championship Women
  • 21:00 - 14/08
    Gimnasia LP (w)
    vs
    SAT (W)
  • 22:59 - 14/08
    Huracan (w)
    vs
    Rosario Central (w)
  • 01:00 - 15/08
    River Plate (w)
    vs
    Villa San Carlos (w)
  • Brasil Women\'s Cup
  • 21:00 - 14/08
    Gremio (w)
    vs
    Palmeiras SP (w)
  • 21:00 - 14/08
    Real Brasilia FC (w)
    vs
    SC Corinthians Paulista (w)
  • 21:00 - 14/08
    Ferroviaria SP (w)
    vs
    Sao Paulo/SP (w)
  • VĐQG Estonia
  • 21:15 - 14/08
    Paide Linnameeskond
    vs
    FC Kuressaare
  • VĐQG Azerbaijan
  • 21:20 - 14/08
    FK Gilan Gabala
    vs
    Samaxı FC
  • 23:30 - 14/08
    FC Neftci Baku
    vs
    FK Kapaz Ganca
  • VĐQG Lithuania
  • 21:55 - 14/08
    FK Riteriai
    vs
    FK Zalgiris Vilnius
  • 00:00 - 15/08
    Banga Gargzdai
    vs
    Suduva
  • Croatia 2.HNL
  • 21:55 - 14/08
    NK Jarun
    vs
    Rudes
  • VĐQG Áo
  • 22:00 - 14/08
    LASK Linz
    vs
    Rapid Wien
  • 22:00 - 14/08
    Red Bull Salzburg
    vs
    Wolfsberger AC
  • 22:00 - 14/08
    Austria Lustenau
    vs
    TSV Hartberg
  • FNL
  • 22:00 - 14/08
    Arsenal Tula
    vs
    FK Makhachkala
  • 22:00 - 14/08
    SKA Khabarovsk
    vs
    Baltika Kaliningrad
  • 22:00 - 14/08
    Volgar-Gazprom Astrachan
    vs
    Yenisey Krasnoyarsk
  • 22:59 - 14/08
    Alania Vladikavkaz
    vs
    Neftekhimik Nizhnekamsk
  • 22:59 - 14/08
    FK Krasnodar 2
    vs
    Akron Togliatti
  • Moldova Divizia Nationala
  • 22:00 - 14/08
    Sheriff Tiraspol
    vs
    Dinamo-Auto
  • 00:00 - 15/08
    FC Milsami
    vs
    CS Petrocub
  • Macedonian First Football League
  • 22:00 - 14/08
    FK Shkendija 79
    vs
    Sileks
  • 22:00 - 14/08
    Bregalnica Stip
    vs
    Vlazrimi Struga
  • 22:00 - 14/08
    Pobeda Prilep
    vs
    FK Tikves Kavadarci
  • 22:00 - 14/08
    Rabotnicki Skopje
    vs
    Academy Pandev
  • 22:00 - 14/08
    FK Skopje
    vs
    Renova Cepciste
  • VĐQG Georgia
  • 22:00 - 14/08
    Lokomotiv Tbilisi
    vs
    Gagra Tbilisi
  • 00:00 - 15/08
    Dila Gori
    vs
    Dinamo Batumi
  • Bosnia erzegovina 1st League
  • 22:00 - 14/08
    NK Travnik
    vs
    FK Radnik Hadzici
  • 22:00 - 14/08
    Stupcanica Olovo
    vs
    Mladost Doboj Kakanj
  • 22:30 - 14/08
    Sloboda Novi Grad
    vs
    FK Krupa
  • Kosovo Superliga
  • 22:00 - 14/08
    KF Drenica Skenderaj
    vs
    KF Llapi
  • 22:00 - 14/08
    Malisheva
    vs
    KF Ballkani
  • Poland League Women
  • 22:00 - 14/08
    Marcus Gdynia (w)
    vs
    Zabkovia Zabki (w)
  • Hạng 2 Bulgari
  • 22:00 - 14/08
    CSKA 1948 Sofia II
    vs
    Botev Plovdiv II
  • VĐQG Bulgaria
  • 22:15 - 14/08
    CSKA Sofia
    vs
    Septemvri Sofia
  • 01:00 - 15/08
    Ludogorets Razgrad
    vs
    Levski Sofia
  • LaLiga 2
  • 22:30 - 14/08
    Racing Santander
    vs
    Villarreal B
  • 00:30 - 15/08
    Ibiza Eivissa
    vs
    Granada CF
  • 03:00 - 15/08
    Burgos CF
    vs
    Malaga
  • Hungary NB Ⅱ
  • 22:30 - 14/08
    Gyirmot SE
    vs
    Bekescsaba
  • 22:30 - 14/08
    Szombathelyi Haladas
    vs
    Gyori ETO
  • 22:30 - 14/08
    SOROKSAR
    vs
    Csakvari TK
  • 22:30 - 14/08
    Duna-Tisza
    vs
    Diosgyor VTK
  • 22:30 - 14/08
    Szentlorinc SE
    vs
    Szeged Csanad
  • 00:00 - 15/08
    FC Ajka
    vs
    Kozarmisleny SE
  • 00:00 - 15/08
    Kazincbarcika
    vs
    Dafuji cloth MTE
  • 00:00 - 15/08
    MTK Hungaria
    vs
    Dorogi FC
  • 00:00 - 15/08
    Pecsi MFC
    vs
    MTE Mosonmagyarovar
  • 00:00 - 15/08
    Bodajk FC Siofok
    vs
    Nyiregyhaza
  • VĐQG Uruguay
  • 22:30 - 14/08
    Torque
    vs
    Defensor Sporting Montevideo
  • 01:30 - 15/08
    Liverpool URU
    vs
    Nacional Montevideo
  • Bosnia and Herzegovina Premier League
  • 22:30 - 14/08
    FK Igman Konjic
    vs
    Sarajevo
  • Slovenia 2.Liga
  • 22:30 - 14/08
    MNK FC Ljubljana
    vs
    NK Brinje Grosuplje
  • 22:30 - 14/08
    Jadran Dekani
    vs
    NK Rudar Velenje
  • 22:30 - 14/08
    Krka
    vs
    Triglav Gorenjska
  • Hungary Womens Division 1 League
  • 22:30 - 14/08
    Astra Hungary (W)
    vs
    Diosgyori VTK (w)
  • Hạng 2 Serbia
  • 22:30 - 14/08
    FK Loznica
    vs
    Sevojno Uzice
  • 22:30 - 14/08
    FK Zeleznicar Pancevo
    vs
    FK Trajal Krusevac
  • 22:30 - 14/08
    Zlatibor Cajetina
    vs
    Proleter Novi Sad
  • 00:00 - 15/08
    Macva Sabac
    vs
    FK Radnicki Novi Belgrad
  • 00:00 - 15/08
    FK Rad Beograd
    vs
    FK Graficar Beograd
  • VĐQG Na Uy
  • 22:59 - 14/08
    Jerv
    vs
    Lillestrom
  • 22:59 - 14/08
    Tromso IL
    vs
    Kristiansund BK
  • 01:00 - 15/08
    Ham-Kam
    vs
    Valerenga
  • Ngoại Hạng Ireland
  • 22:59 - 14/08
    St. Patricks Athletic
    vs
    Sligo Rovers
  • VĐQG Slovakia
  • 22:59 - 14/08
    Tatran LM
    vs
    Slovan Bratislava
  • 22:59 - 14/08
    Michalovce
    vs
    Spartak Trnava
  • 01:30 - 15/08
    Dunajska Streda
    vs
    Dukla Banska Bystrica
  • VĐQG Iceland
  • 22:59 - 14/08
    KA Akureyri
    vs
    Akranes
  • 22:59 - 14/08
    IBV Vestmannaeyjar
    vs
    Hafnarfjordur
  • 02:15 - 15/08
    Valur Reykjavik
    vs
    Stjarnan Gardabaer
  • VĐQG Peru
  • 22:59 - 14/08
    Alianza Atletico Sullana
    vs
    Univ.Cesar Vallejo
  • 01:00 - 15/08
    Atletico Grau
    vs
    Deportivo Municipal
  • 01:15 - 15/08
    Sport Boys
    vs
    Cienciano
  • 03:30 - 15/08
    Sport Huancayo
    vs
    UTC Cajamarca
  • Hungary Borsodi Liga
  • 22:59 - 14/08
    Varda SE
    vs
    Videoton Puskas Akademia
  • 01:00 - 15/08
    Ferencvarosi TC
    vs
    Fehervar Videoton
  • 01:00 - 15/08
    Budapest Honved
    vs
    Paksi SE Honlapja
  • Hạng 2 Argentina
  • 22:59 - 14/08
    Tristan Suarez
    vs
    All Boys
  • 00:45 - 15/08
    Chacarita juniors
    vs
    San Martin San Juan
  • 01:00 - 15/08
    Almagro
    vs
    Deportivo Madryn
  • 01:00 - 15/08
    CA Brown Adrogue
    vs
    Chaco For Ever
  • 01:00 - 15/08
    Defensores de Belgrano
    vs
    San Telmo
  • 01:00 - 15/08
    Guillermo Brown
    vs
    Atletico Atlanta
  • 02:00 - 15/08
    Alvarado Mar del Plata
    vs
    Estudiantes Rio Cuarto
  • 02:30 - 15/08
    Atletico Mitre de Santiago del Estero
    vs
    Villa Dalmine
  • 03:40 - 15/08
    San Martin Tucuman
    vs
    Gimnasia Mendoza
  • Chile Primera D
  • 22:59 - 14/08
    Iberia Los Angeles
    vs
    Rodelindo Roman
  • 02:00 - 15/08
    Real Juventud San Joaquin
    vs
    Lautaro de Buin
  • 03:00 - 15/08
    Deportes Limache
    vs
    General VelAsquez
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 23:15 - 14/08
    Gazisehir Gaziantep
    vs
    Ankaragucu
  • 23:15 - 14/08
    Umraniyespor
    vs
    Antalyaspor
  • 01:45 - 15/08
    Alanyaspor
    vs
    Besiktas JK
  • Hạng 2 Chile
  • 23:30 - 14/08
    Rangers Talca
    vs
    Deportes Recoleta
  • Croatia 1.Division
  • 23:55 - 14/08
    ZNK Osijek
    vs
    NK Varteks Varazdin
  • 02:00 - 15/08
    Rijeka
    vs
    Slaven Koprivnica
  • FIFA U-20 Women\\\'s World Cup
  • 00:00 - 15/08
    Japan (w) U20
    vs
    Ghana (w) U20
  • 03:00 - 15/08
    Korea Rep (w) U20
    vs
    Nigeria (w) U20
  • 06:00 - 15/08
    USA (w) U20
    vs
    Netherlands (w) U20
  • VĐQG Serbia
  • 00:00 - 15/08
    Mladost Lucani
    vs
    Radnik Surdulica
  • 00:00 - 15/08
    FK Spartak Zlatibor Voda
    vs
    Habitpharm Javor
  • 00:30 - 15/08
    Mladost Novi Sad
    vs
    Partizan Belgrade
  • VĐQG Costa Rica
  • 00:00 - 15/08
    AD Grecia
    vs
    Cartagines Deportiva SA
  • 06:00 - 15/08
    Deportivo Saprissa
    vs
    AD San Carlos
  • VĐQG Guatemala
  • 00:00 - 15/08
    CD Achuapa
    vs
    CD Puerto de Iztapa
  • 00:00 - 15/08
    Coban Imperial
    vs
    Antigua GFC
  • Montenegro Division 2
  • 00:00 - 15/08
    FK Mladost DG
    vs
    FK Zeta
  • Costa Rica 2.Liga
  • 00:00 - 15/08
    Municipal Turrialba
    vs
    San Jose Costa Rica
  • 03:00 - 15/08
    FC Aserri
    vs
    Santa Ana
  • 04:00 - 15/08
    Limon FC
    vs
    Escorpiones Belen
  • Guatemala D2
  • 00:00 - 15/08
    Deportivo Barberena FC
    vs
    Deportivo Sanarate
  • 00:30 - 15/08
    Santa Catarina Clube
    vs
    Quiche FC
  • 01:00 - 15/08
    Nueva Concepcion
    vs
    Marquense
  • 04:00 - 15/08
    Deportivo Mictlan
    vs
    Chimaltenango FC
  • 04:00 - 15/08
    Deportivo San Pedro
    vs
    Coatepecano IB
  • Liga MX Women
  • 00:00 - 15/08
    Puebla (w)
    vs
    Tijuana (w)
  • 05:00 - 15/08
    Saint Louis Athletica (w)
    vs
    Juarez FC (w)
  • Slovenia 3.Liga
  • 00:00 - 15/08
    NK Brezice
    vs
    NK Podvinci
  • Hạng 2 Iceland
  • 01:00 - 15/08
    Grindavik
    vs
    Kordrengir
  • 01:00 - 15/08
    Thor Akureyri
    vs
    HK Kopavogs
  • Egyptian Scores Cup
  • 01:00 - 15/08
    Al Ahly SC
    vs
    Misr Elmaqasah
  • VĐQG Ecuador
  • 01:00 - 15/08
    Cumbaya FC
    vs
    Macara
  • 03:30 - 15/08
    Tecnico Universitario
    vs
    Guayaquil City
  • 06:00 - 15/08
    Liga Dep. Universitaria Quito
    vs
    Club Sport Emelec
  • Argentina Santa Fe Cup
  • 01:00 - 15/08
    Libertad Sunchales
    vs
    La Salle Jobson
  • 01:30 - 15/08
    Central Cordoba De Rosario
    vs
    Club Infantil Oriental
  • 01:30 - 15/08
    Ben Hur Rafaela
    vs
    Huracan La Criolla
  • Argentine Torneo A
  • 01:00 - 15/08
    Sansinena
    vs
    Olimpo Bahia Blanca
  • 01:00 - 15/08
    Villa Mitre
    vs
    Deportivo Camioneros
  • 01:30 - 15/08
    Sportivo Penarol
    vs
    Sol de Mayo
  • 01:30 - 15/08
    CA Juventud Unida San Luis
    vs
    Club Circulo Deportivo
  • 01:30 - 15/08
    Ferro Carril Oeste Gral Pico
    vs
    CDA Monte Miaz
  • 01:30 - 15/08
    Gimnasia C. Uruguay
    vs
    Racing de Cordoba
  • 02:00 - 15/08
    Club Cipolletti
    vs
    Desamparados
  • 02:00 - 15/08
    Sportivo Las Parejas
    vs
    Central Norte Salta
  • 02:00 - 15/08
    Gimnasia yTiro
    vs
    Defensores Pronunciamiento
  • 04:00 - 15/08
    Atletico Parana
    vs
    G.San Martin Formosa
  • 06:00 - 15/08
    Juventud Antoniana
    vs
    Douglas Haig
  • Brazil Campeonato Gaucho 2
  • 01:00 - 15/08
    Elite CD
    vs
    AE Sao Borja
  • 01:00 - 15/08
    Gramadense
    vs
    Garibaldi
  • Brazil Campeonato Sergipano A2
  • 01:00 - 15/08
    Aracaju FC
    vs
    Coritiba FBC Itabaiana
  • 01:00 - 15/08
    Amadense SE
    vs
    Rosario Central SE
  • Brazil national youth (U20) Football Championship
  • 01:00 - 15/08
    America RN (Youth)
    vs
    CE Forca e Luz U20
  • 01:00 - 15/08
    Atletico Torres PE U20
    vs
    Sport Club Recife Youth
  • BRA D4
  • 01:00 - 15/08
    Nova Venecia FC
    vs
    Portuguesa RJ
  • 02:00 - 15/08
    Tocantinopolis
    vs
    Santa Cruz PE
  • 02:00 - 15/08
    Amazonas FC
    vs
    Lagarto
  • 02:00 - 15/08
    ASA AL
    vs
    Rio Branco AC
  • Slovenia 1.Liga
  • 01:15 - 15/08
    Domzale
    vs
    Maribor
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 01:30 - 15/08
    Colegiales
    vs
    CA San Miguel
  • Argentina group C Tebolidun League Manchester
  • 01:30 - 15/08
    El Porvenir
    vs
    Real Pilar
  • 01:30 - 15/08
    Liniers
    vs
    Club Lujan
  • Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
  • 01:30 - 15/08
    Deportivo Muniz
    vs
    Central Ballester
  • Brazil Serie D
  • 01:30 - 15/08
    Itumbiara EC GO
    vs
    Inhumas
  • 02:00 - 15/08
    Goiania
    vs
    ASEEV
  • Italian Serie B
  • 01:45 - 15/08
    Spal
    vs
    Reggina
  • 01:45 - 15/08
    Benevento
    vs
    Cosenza Calcio 1914
  • 01:45 - 15/08
    Brescia
    vs
    SudTirol
  • 01:45 - 15/08
    Ascoli
    vs
    Ternana
  • 01:45 - 15/08
    Modena
    vs
    Frosinone
  • 01:45 - 15/08
    Venezia
    vs
    Genoa
  • VĐQG Chile
  • 02:00 - 15/08
    Deportes La Serena
    vs
    Huachipato
  • 04:30 - 15/08
    Colo Colo
    vs
    Palestino
  • VĐQG Bolivia
  • 02:00 - 15/08
    Nacional Potosi
    vs
    Jorge Wilstermann
  • 04:15 - 15/08
    Universitario de Sucre
    vs
    Universitario De Vinto
  • 06:30 - 15/08
    Oriente Petrolero
    vs
    Real Tomayapo
  • USA Women
  • 02:00 - 15/08
    OL Reign Reign (w)
    vs
    Gotham FC (W)
  • Brazil Youth
  • 02:00 - 15/08
    Vasco da Gama (Youth)
    vs
    Palmeiras (Youth)
  • Chile Primera Division Women
  • 02:00 - 15/08
    OHiggins (W)
    vs
    CCD Fernandez Vial (w)
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 02:30 - 15/08
    Olimpia Asuncion
    vs
    Cerro Porteno
  • 05:30 - 15/08
    Guarani CA
    vs
    FC Nacional Asuncion
  • Bolivia Nacional B
  • 02:30 - 15/08
    Comercio Bermejo
    vs
    Garcia Agreda
  • Hạng 2 Colombia
  • 03:00 - 15/08
    Atletico FC
    vs
    Orsomarso
  • 03:00 - 15/08
    Valledupar FC
    vs
    Tigres Zipaquira
  • Peru B League
  • 03:00 - 15/08
    Deportivo Llacuabamba
    vs
    CD Alfonso Ugarte de Puno
  • 03:00 - 15/08
    Molinos El Pirata
    vs
    Sport Chavelines Juniors
  • 03:00 - 15/08
    Santos Ica
    vs
    Deportivo Union Comercio
  • 03:30 - 15/08
    Los Chankas
    vs
    Cusco FC
  • 03:30 - 15/08
    Union Huaral
    vs
    Alianza Universidad
  • Ngoại Hạng Canada
  • 03:00 - 15/08
    York 9 FC
    vs
    FC Edmonton
  • Panama Liga Prom
  • 03:00 - 15/08
    Tauro FC II
    vs
    Potros Del Este Reserves
  • 05:00 - 15/08
    SD Panama Oeste
    vs
    CA Independiente de la Chorrera Reserves
  • VĐQG Colombia
  • 04:00 - 15/08
    Jaguares de Cordoba
    vs
    Deportivo Pereira
  • 06:05 - 15/08
    Aguilas Doradas
    vs
    Millonarios
  • VĐQG Venezuela
  • 04:00 - 15/08
    CD Hermanos Colmenares
    vs
    Universidad Central de Venezuela
  • 06:15 - 15/08
    Deportivo Tachira
    vs
    Carabobo FC
  • VĐQG Honduras
  • 04:00 - 15/08
    Olancho FC
    vs
    CD Olimpia
  • 05:00 - 15/08
    CD Motagua
    vs
    Marathon
  • 06:00 - 15/08
    Real Espana
    vs
    CD Victoria
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 04:00 - 15/08
    CD Universitario
    vs
    CA Independente
  • 06:15 - 15/08
    Atletico Chiriqui
    vs
    Veraguas FC
  • Nicaragua Liga de Ascenso
  • 04:00 - 15/08
    CD Junior Managua
    vs
    Aguilas de Leon
  • VĐQG Nicaragua
  • 04:00 - 15/08
    Juventus Managua
    vs
    Walter Ferretti
  • 04:00 - 15/08
    HYH Export Sebaco FC
    vs
    Managua FC
  • 04:00 - 15/08
    UNAN Managua
    vs
    Matagalpa FC
  • Dominican Republic Liga
  • 05:00 - 15/08
    Moca FC
    vs
    Jarabacoa FC
  • MLS Next Pro
  • 05:00 - 15/08
    Cincinnati II
    vs
    Columbus Crew B
  • 05:00 - 15/08
    Philadelphia Union II
    vs
    International Miami B
  • 05:00 - 15/08
    New England Revolution B
    vs
    Chicago flame B
  • 05:00 - 15/08
    Sporting Kansas City(R)
    vs
    Portland Timbers Reserve
  • USA Independent
  • 06:00 - 15/08
    AC Syracuse Pulse
    vs
    Chattanooga

Hiện tại với việc công nghệ phát triển khá mạnh mẽ, việc xem thông tin bóng đá trực tuyến khá là đơn giản. Trong đó, đa số mọi người thường chọn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến trên điện thoại. Thay vì xem trên TV hay là báo đài như trước và website được truy cập nhiều nhất đó là Socolive TV. Bởi đây chính là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay nhanh, đầy đủ và chuẩn nhất.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá online hàng đầu tại Socolive2.net

Để có thể xem được lịch bóng đá trực tuyến nhanh, chuẩn xác và đầy đủ nhất. Đa số mọi người đều truy cập vào trang web Soco Live. Bởi chỉ cần vào đây, mọi người sẽ dễ dàng tìm và xem được lịch thi đấu ở bất kỳ giải bóng đá hay đội bóng nào mà mình thích khá đơn giản.

cap-nhat-lich-thi-dau-nhanh-nhat-tai-socolive-tv
Cập nhật lịch thi đấu nhanh nhất tại Socolive TV

Giao diện của Socolive cũng được thiết kế để ai cũng có thể sử dụng được. Cho nên bạn có thể dễ dàng tìm được lịch của giải đấu hay đội bóng mình thích. Thêm vào đó, Soco Live cũng cập nhật đầy đủ toàn bộ những thông tin quan trọng. Cho bạn biết một cách chi tiết và chuẩn nhất.

Ngoài việc cập nhật lịch bóng đá online, khi truy cập vào Socolive TV, bạn còn biết được rất nhiều thông tin khác như tin tức, kết quả, bảng xếp hạng, bảng kèo nhà cái,.. Chính vì thế, nếu bạn đang cần biết lịch thi đấu hôm nay, đây là địa chỉ mà bạn không được bỏ qua.

Socolive TV nơi cập nhật lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Không chỉ cập nhật cho bạn biết được lịch bóng đá ở những giải đấu hàng đầu trên thế giới và trong nước. Chúng tôi còn cập nhật lịch phát sóng của tất cả các kênh bóng đá hàng đầu tại Việt Nam hiện nay như K+. VTV6, VTV6 HD, K+, VTV3, VTV3 HD,… Để bạn biết được những trận đấu bóng đá lớn sẽ được phát sóng trên các kênh này. Giúp bạn chọn được kênh để xem trận đấu bóng đá mình thích với chất lượng cao nhất.

Đương nhiên khi xem lịch bóng đá hôm nay trên TV tại Socolive TV, bạn sẽ nắm được thời gian mà trận đấu bắt đầu, sân tổ chức trận đấu, người bình luận trận đấu,… Đăc biệt, thời gian mà Socolive cập nhật lịch lúc cũng cực kỳ sớm. Để bạn thu xếp thời gian và xem được trận đấu mình thích phù hợp nhất.

Socolive2.net đang cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho những giải đấu nào?

Như chúng tôi cho bạn biết ở trên, hiện tại Socolive2.net đang cập nhật lịch bóng đá cho rất nhiều những giải đấu khác nhau trên toàn thế giới. Để bạn có thể dễ dàng biết được lịch của đội bóng mình yêu thích hay là những trận đấu bóng đá hấp dẫn được diễn ra trong ngày. Trong đó những giải đấu được xem lịch bóng đá hôm nay nhiều nhất tại Soco Live đó là:

Cocolive cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh hàng đầu

Ngoại Hạng Anh chính là giải bóng đá được yêu thích nhất Việt Nam hiện nay. Khi giải đấu này quy tụ được rất nhiều CLB có danh tiếng và cầu thủ hàng đầu. Thêm vào đó, giải đấu này cũng có tính cạnh tranh cực kỳ cao. Cho nên mỗi trận đấu diễn ra đều cực kỳ hấp dẫn và cuốn hút.

Chính vì thế, số lượng người truy cập vào Socolive để xem lịch bóng đá Anh cũng khá cao. Hiện tại, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh trong cả 38 vòng đầu. Cho nên chỉ cần vào đây, bạn sẽ biết được lịch của toàn bộ các trận đấu tại giải này.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh cũng khá là sớm. Giúp bạn biết được thời gian diễn ra trận đấu mình muốn xem nhanh nhất. Để thu xếp thời gian và xem trận đấu bóng đá mình thích một cách phù hợp.

Socolive cập nhật lịch thi đấu C1 hàng đầu

Cúp C1 cũng là một giải bóng đá mà không người hâm mộ nào có thể bỏ qua. Bởi giải đấu này quy tụ toàn bộ các CLB bóng đá hàng đầu thế giới hiện nay. Cho nên chất lượng chuyên môn trong các trận đấu tại Cúp C1 cũng cực kỳ cao.

Cũng như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Socolive TV cập nhật lịch bóng đá Cúp C1 cũng cực kỳ đầy đủ. Khi bạn có thể biết được lịch ở các trận đấu ở vòng bảng cho đến trận chung kết. Thời gian và thông tin trong lịch cũng đầy đủ. Để bạn nắm được toàn bộ các thông tin và thu xếp thời gian xem trận đấu mình thích tại Cúp C1 dễ dàng.

Socolive TV cập nhật lịch thi đấu trực tuyến đầy đủ các giải bóng đá

Ngoài cập nhật lịch thi đấu C1 cũng như Ngoại Hạng Anh. Khi vào Socolive, bạn còn biết được lịch của những giải đấu bóng đá sau:

  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu Ligue 1
  • Lịch thi đấu Cúp C2
  • Ngoài ra còn rất nhiều giải bóng đá khác tại Châu Âu, Châu Mỹ, Châu Á,…

Soco Live cập nhật lịch thi đấu bóng đá các đội bóng hàng đầu

Chúng tôi biết được rằng, khi xem lịch bóng đá hôm nay trực tuyến. Đa số mọi người sẽ muốn biết lịch thi đấu của các trận đấu hấp dẫn hay những đội bóng hàng đầu. Bởi thông thường mọi người cũng chỉ xem trực tiếp các trận đấu lớn chứ ít khi xem các trận cầu nhỏ.

Chính vì thế, Soco Live cũng ưu tiên cập nhật lịch thi đấu cho những CLB hàng đầu thế giới hiện nay, ví dụ như Man United, Liverpool, Chelsea, Junventus, AC Milan, Real Madrid, Barcelona, PSG, Bayer Munich,… Giúp bạn có thể dễ dàng tìm và xem được lịch của những đội bóng mình yêu thích.

Thêm vào đó, Socolive2.net có một chức năng cực kỳ hay. Đó chính là chỉ cần bạn nhất tên đội bóng mà mình yêu thích tại ô tìm kiểm lịch bóng đá. Sau đó bạn sẽ biết được toàn bộ lịch của đội bóng đó khá là chi tiết và đầy đủ.

Soco Live cập nhật lịch bóng đá hôm nay và ngày mai chuẩn nhất

Khi xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Soco Live, bạn cũng được biết lịch của toàn bộ các trận đấu diễn ra hôm nay và ngày mai khá là đầy đủ. Để bạn biết hôm nay hoặc ngày mai diễn ra các trận đấu bóng đá nào, thời gian ra sao. Sau đó bạn có thể lựa chọn trận đấu mình yêu thích để xem trực tiếp một cách dễ dàng.

lich-bong-da-hom-nay-24h
Lịch bóng đá hôm nay 24h

Đương nhiên chúng tôi cũng cập nhật lịch vào đầu giờ mỗi ngày. Cho bạn biết được thông tin sớm nhất cũng như khá đầy đủ.

Soco Live cập nhật lịch thi đấu bóng đá Việt Nam đầy đủ

Đương nhiên rồi, đối với những người yêu thích bóng đá thì luôn luôn muốn xem trực tiếp các trận đấu của đội tuyển Việt Nam. Chính vì thế, Socolive2.net cũng cập nhật lịch bóng đá của đội tuyển Việt Nam khá là đầy đủ và chuẩn xác. Cụ thể như sau:

  • Tất cả các giải đấu mà đội tuyển Việt Nam tham gia như U23 Châu Á, vòng loại World Cup, AFF Cup, Sea Games,.. đều được Soco Live cập nhật lịch đầy đủ
  • Thời gian cập nhật lịch thi đấu Việt Nam cũng cực kỳ sớm, cụ thể là trước khi trận đấu diễn ra ít nhất 1 ngày
  • Khi xem lịch thi đấu của đội tuyển Việt Nam tại đây bạn cũng sẽ biết được đầy đủ các thông tin quan trọng
  • Thêm vào đó, chúng tôi còn cho bạn biết được thông tin trước trận đấu của đội tuyển Việt Nam cũng như đối thủ.

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Socolive2.net hay không?

Với tất cả những gì mà chúng tôi cho bạn biết ở trên. Bạn có thể thấy rằng Soco Live chính là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay hàng đầu. Nơi mà bạn nên truy cập vào ngay lập tức, nếu như muốn biết lịch của bất kỳ giải đấu, đội bóng nào mà mình thích.

Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, bạn sẽ nhận được những lợi ích sau:

  • Bạn có thể xem được lịch thi đấu trực tuyến ở toàn bộ các giải đấu bóng đá trên toàn thế giới và trong trước. Trong đó lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, lịch thi đấu C1 hay của đội tuyển Việt Nam là được xem nhiều nhất. Thêm vào đó còn rất nhiều giải đấu khác như Serie A, La Liga, Bundesliga, Ligue 1,….
  • Bạn luôn luôn xem được lịch khá là sớm, bởi chúng tôi cập nhật trước khi trận đấu bắt đầu ít nhất 1 ngày. Để bạn nắm được thông tin và chuẩn bị thời gian xem trận đấu bóng đá mình thích phù hợp nhất
  • Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại Soco Live, bạn còn nắm được rất nhiều những thông tin quan trọng như thời gian mà trận đấu chính thức bắt đầu, đội hình ra sân của hai đội, sân diễn ra trận đấu, trọng tài bắt chính,… Thêm vào đó, những thông tin có liên quan như phong độ, thứ hạng, lịch sử đối đầu cũng có đầy đủ
  • Giao diện của Socolive cũng được thiết kế cực kỳ khoa học, giúp bạn có thể tìm xem được lịch thi đấu trực tuyến cực kỳ nhanh chóng và dễ dàng.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Socolive TV

Soco Live được khá nhiều người truy cập để xem lịch bóng đá. Bởi giao diện được thiết kế đơn giản mà ai cũng có thể sử dụng được. Giúp mọi người tìm và xem lịch khá là nhanh chóng. Để xem lịch thi đấu tại đây, bạn chỉ cần làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên bạn sẽ chuẩn bị máy tính hoặc điện thoại được kết nối mạng rồi truy cập vào trang web Socolive2.net
  • Bước 2: Khi truy cập vào rồi bạn sẽ nhấn vào mục Lịch Thi Đấu trên thanh Menu ở đầu trang web
  • Bước 3: Lúc này, bạn có thể tìm kiểm lịch mà bạn muốn dựa vào thời gian diễn ra trận đấu hoặc là giải đấu cũng như tên đội bóng
  • Bước 4: Khi tìm ra được lịch của trận đấu, bạn chỉ cần chọn vào để biết được toàn bộ các thông tin quan trọng là xong.

Trên đây là những bước mà bạn sẽ thực hiện để tìm và xem được lịch bóng đá tại trang web Socolive. Có thể thấy rằng việc này ai cũng có thể làm được một cách dễ dàng.

Soco Live truc tiep bong da chính là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu Việt Nam hiện nay. Nơi mà bạn không được bỏ qua, nếu muốn tìm và xem được lịch của bất kỳ đội bóng hay là giải đấu nào mà mình thích. Đảm bảo rằng khi truy cập vào đây, bạn có thể tìm được thông tin mình cần cực kỳ nhanh

X
X
X