Lịch thi đấu UEFA Europa Conference sắp diễn ra

  • Thứ Tư, Ngày 17/08/2022
  • 23:45 - 17/08
    Djurgardens
    VS
    APOEL Nicosia
  • Thứ Năm, Ngày 18/08/2022
  • 22:59 - 18/08
    Rakow Czestochowa
    VS
    Slavia Praha
  • Thứ Sáu, Ngày 19/08/2022
  • 00:00 - 19/08
    Young Boys
    VS
    Anderlecht
  • 00:00 - 19/08
    Molde
    VS
    Wolfsberger AC
  • 00:00 - 19/08
    Synot Slovacko
    VS
    AIK Solna
  • 00:00 - 19/08
    Rigas Futbola skola
    VS
    Linfield FC
  • 00:00 - 19/08
    CSKA Sofia
    VS
    Basel
  • 00:00 - 19/08
    Maccabi Tel Aviv
    VS
    Nice
  • 00:30 - 19/08
    CS Universitatea Craiova
    VS
    Hapoel Beer Sheva
  • 00:45 - 19/08
    Istanbul Buyuksehir Belediyesi
    VS
    Royal Antwerp
  • 01:00 - 19/08
    HSK Zrinjski Mostar
    VS
    Slovan Bratislava
  • 01:15 - 19/08
    Maribor
    VS
    CFR Cluj
  • 01:30 - 19/08
    FC Koln
    VS
    Fehervar Videoton
  • 01:30 - 19/08
    FC Steaua Bucuresti
    VS
    Viking
  • 01:30 - 19/08
    Lech Poznan
    VS
    F91 Dudelange
  • 01:45 - 19/08
    West Ham United
    VS
    Viborg
  • 01:45 - 19/08
    Villarreal
    VS
    Hajduk Split
  • 02:00 - 19/08
    FK Shkupi
    VS
    KF Ballkani
  • 02:00 - 19/08
    Partizan Belgrade
    VS
    Hamrun Spartans
  • 02:00 - 19/08
    AZ Alkmaar
    VS
    Gil Vicente
  • 02:00 - 19/08
    Vaduz
    VS
    Rapid Wien
  • 02:00 - 19/08
    Fiorentina
    VS
    FC Twente Enschede
  • Thứ Ba, Ngày 23/08/2022
  • 22:59 - 23/08
    APOEL Nicosia
    VS
    Djurgardens
  • Thứ Sáu, Ngày 26/08/2022
  • 00:00 - 26/08
    CFR Cluj
    VS
    Maribor
  • 00:00 - 26/08
    Viking
    VS
    FC Steaua Bucuresti
  • 00:00 - 26/08
    Gil Vicente
    VS
    AZ Alkmaar
  • 00:00 - 26/08
    Wolfsberger AC
    VS
    Molde
  • 00:00 - 26/08
    AIK Solna
    VS
    Synot Slovacko
  • 00:00 - 26/08
    Basel
    VS
    CSKA Sofia
  • 00:00 - 26/08
    Slavia Praha
    VS
    Rakow Czestochowa
  • 00:00 - 26/08
    Hapoel Beer Sheva
    VS
    CS Universitatea Craiova
  • 00:00 - 26/08
    FC Twente Enschede
    VS
    Fiorentina
  • 00:00 - 26/08
    Viborg
    VS
    West Ham United
  • 00:00 - 26/08
    Fehervar Videoton
    VS
    FC Koln
  • 01:00 - 26/08
    Nice
    VS
    Maccabi Tel Aviv
  • 01:00 - 26/08
    KF Ballkani
    VS
    FK Shkupi
  • 01:00 - 26/08
    F91 Dudelange
    VS
    Lech Poznan
  • 01:00 - 26/08
    Anderlecht
    VS
    Young Boys
  • 01:00 - 26/08
    Hamrun Spartans
    VS
    Partizan Belgrade
  • 01:30 - 26/08
    Slovan Bratislava
    VS
    HSK Zrinjski Mostar
  • 01:45 - 26/08
    Linfield FC
    VS
    Rigas Futbola skola
  • 01:45 - 26/08
    Royal Antwerp
    VS
    Istanbul Buyuksehir Belediyesi
  • 02:00 - 26/08
    Rapid Wien
    VS
    Vaduz
  • 02:00 - 26/08
    Hajduk Split
    VS
    Villarreal

Cập nhật lịch bóng đá Scotland mới nhất hôm nay tại Socolive TV

X
X
X